Aapnu Gujarat
ગુજરાત

ડી.જી.વણઝારા અલગ પક્ષ બનાવી ચૂંટણી લડશે

ગુજરાતના પૂર્વ આઈજી ડી જી વણઝારાએ કહ્યું છે કે ગુજરાતમાં ૨૦૧૪થી રાજકીય અસ્થિરતા છે. દુઃખ વ્યક્ત કરતાં તેમણે લખ્યું કે નરેન્દ્ર મોદી ૨૦૧૪માં દિલ્હી ગયા પછી રાજ્યમાં રાજકીય અસ્થિરતાનો મુશ્કેલ સમય શરૂ થયો. નકલી એન્કાઉન્ટર કેસના કારણે વિવાદાસ્પદ બનેલા ગુજરાતના પૂર્વ આઈજી ડી જી વણઝારાએ કહ્યું છે કે ગુજરાતમાં ૨૦૧૪થી રાજકીય અસ્થિરતા છે. ગુજરાતને એક નવા રાજકીય નેતાની જરૂર છે, જેને પરિપૂર્ણ કરવા તે પોતાની તમામ શક્તિ સાથે મેદાનમાં ઉતરશે.
ગુજરાતના ૧૯૮૭ બેચના આઇપીએસ ભૂતપૂર્વ ડી જી વણઝારાએ એક ટ્‌વીટમાં પ્રશ્ન ઉઠાવ્યો હતો કે ગુજરાતની બુદ્ધિશાળી, જાગૃત અને સારી રીતભાત ધરાવતા લોકો પાસે એવા માઇ કા લાલ નથી કે જે પોતાની શક્તિથી સૂર્યની જેમ ચમકે. અને આત્મવિશ્વાસ.રાજ્યનો સર્વાંગી વિકાસ સાધવો. દુઃખ વ્યક્ત કરતાં તેમણે લખ્યું કે નરેન્દ્ર મોદી ૨૦૧૪માં દિલ્હી ગયા પછી રાજ્યમાં રાજકીય અસ્થિરતાનો મુશ્કેલ સમય શરૂ થયો.
તેમના અનુયાયીઓ આનંદીબેન પટેલ, વિજય રૂપાણી અને ભૂપેન્દ્ર પટેલને મુખ્યમંત્રી તરીકેનો પાંચ વર્ષનો કાર્યકાળ પૂરો કરવાનું નસીબ નહોતું મળ્યું. ડી જી વણઝારાએ જણાવ્યું હતું કે તેઓ ટૂંક સમયમાં ગુજરાતમાં રાજકીય વિકલ્પ તરીકે નવા રાજકીય પક્ષ સાથે મેદાનમાં ઉતરશે. અત્યાર સુધી, તેઓ સામાજિક અને ધાર્મિક પ્લેટફોર્મ દ્વારા કામ કરતા હતા, હવે સનાતન ધર્મના રક્ષણ માટે, ૩૧ મે સુધીમાં, તેઓ તેમના દેશવ્યાપી રાજકીય વિઝન સાથે નવા પક્ષની જાહેરાત કરશે. ડી જી વણઝારા કહે છે કે ભાજપ, કોંગ્રેસ અને આમ આદમી પાર્ટી પર ભરોસો કરવા જેવું કંઈ નથી, પરંતુ તેમની પદ્ધતિ અને વિચારધારાથી તેઓ હવે નવો મોરચો ખોલશે.
ઉલ્લેખનીય છે કે ડી જી વણઝારા સોહરાબુદ્દીન, તુલસી પ્રજાપતિ એન્કાઉન્ટરના કેસમાં ખૂબ જ વિવાદાસ્પદ હતા અને તેમને ૭ વર્ષથી વધુ સમય સુધી જેલમાં જવું પડ્યું હતું. ડી જી વણઝારા ૨૦૧૪ માં પોલીસ નાયબ મહાનિરીક્ષકના પદ પરથી નિવૃત્ત થયા હતા, જેમને સરકાર દ્વારા ૨૦૨૦ માં પોલીસ મહાનિરીક્ષકના પદ પર બઢતી આપવામાં આવી હતી.

Related posts

લોકડાઉનના સમય દરમ્યાન ભક્તોને ભગવાન સાથે જોડવા માટે શ્રી સોમનાથ ટ્રસ્ટ દ્વારા નવી ડીઝીટલ સેવા દ્વારા ઇ-સંકલ્પ કરાવવાનો પ્રારંભ..

editor

ભાજપે ઉમેદવારોની છઠ્ઠી યાદી જાહેર કરી : વેજલપુર બેઠક પરથી કિશોરભાઇ રિપીટ કરાયા

aapnugujarat

અમદાવાદની બ્લડ બેંકોમાં લોહીની ભારે તંગી, લોકોને રક્તદાન કરવા અપીલ

aapnugujarat

Leave a Comment

URL