Aapnu Gujarat
મનોરંજન

અનંત અંબાણીના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનમાં પર્ફોર્મ કરશે આલિયા-રણબીર

ઉદ્યોગપતિ મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણીના સૌથી નાના દીકરા અનંત અંબાણીના જલ્દી જ લોન્ગ ટાઈમ ગર્લફ્રેન્ડ રાધિકા મર્ચન્ટ સાથે લગ્ન થવાના છે. હાલમાં જ બંનેના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનની આમંત્રણ પત્રિકા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. જે મુજબ, અનંત અને રાધિકાના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન 1 માર્ચથી 3 માર્ચ સુધી ચાલશે. પ્રી-વેડિંગ ફંક્શનમાં કેટલાય ડાન્સ પર્ફોર્મન્સિસ હશે તેવું માનવમાં આવી રહ્યું છે. તેની તૈયારી શરૂ થઈ ગઈ છે. હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વિડીયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે, આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂર ડાન્સ પર્ફોર્મન્સની પ્રેક્ટિસ કરવા માટે ગુજરાત પહોંચ્યા છે.

Related posts

मेरा ट्विटर अकांउट हैक हो गया है : कियारा

aapnugujarat

પ્રિયંકા હાલમાં બે ફિલ્મને લઇ વ્યસ્ત

aapnugujarat

અદિતી રાવ અરવિન્દ સ્વામી સાથે તમિળ ફિલ્મમાં ચમકશે

aapnugujarat
UA-96247877-1