Aapnu Gujarat
મનોરંજન

શ્રી દેવી જ નહીં, ઘણી એક્ટ્રેસ ફોલો કરી ચુકી છે ક્રેશ ડાયટ

શ્રીદેવીએ ૧૯૭૯માં ’સોલવણ સાલ’થી હિન્દી સિનેમામાં એન્ટ્રી કરી હતી. પરંતુ, એક્શન ફિલ્મ ’હિમ્મતવાલા’એ તેને ઓળખ આપી. આ ફિલ્મ પછી શ્રીદેવી મોટા પડદા પર એટલી હદે દબાઈ ગઈ કે, મોટા મોટા સુપરસ્ટાર્સનું સ્ટારડમ પણ તેની સામે ઝાંખા થવા લાગ્યા. શ્રીદેવીની છેલ્લી ફિલ્મ ૨૦૧૭માં રિલીઝ થયેલી ’મોમ’ હતી, જેમાં તે ફરી એકવાર દર્શકોના દિલ જીતવામાં સફળ રહી હતી. પરંતુ, ૨૦૧૮ માં, શ્રીદેવી વિશે એક સમાચાર આવ્યા, જેણે તેના ફેન્સને હચમચાવી દીધા હતા. આ સમાચાર તેમના નિધનના હતા. ફેબ્રુઆરી ૨૦૧૮ માં, પાપારાઝીએ અભિનેત્રીને છેલ્લીવાર એરપોર્ટ પર જોયો હતો. આ દરમિયાન શ્રીદેવી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. તેની સ્ટાઈલ, લુક અને ફિટનેસ હંમેશની જેમ જ હતી. અભિનેત્રી પતિ બોની કપૂર અને નાની પુત્રી ખુશી કપૂર સાથે એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી. ફેબ્રુઆરીમાં જ્યારે અભિનેત્રીના નિધનના સમાચાર આવ્યા ત્યારે ભારતમાં હોબાળો મચી ગયો હતો.
આકસ્મિક રીતે બાથટબમાં ડૂબી જવાથી અભિનેત્રીનું મોત થયું હતું. જોકે, કોઈએ આ કારણ પર વિશ્વાસ કર્યો ન હતો. સોશિયલ મીડિયા પર પણ શ્રીદેવીના નિધનને લઈને અલગ જ થિયરી ચાલી રહી હતી.
જોકે, કપૂર પરિવારે આ મામલે મૌન જાળવ્યું હતું. શ્રીદેવી વિશે મીડિયા સાથે કોઈ ચર્ચા કરી નથી. જોકે, શ્રીદેવી એકમાત્ર એવી અભિનેત્રી નહોતી કે જેણે ડાયટ ફોલો કર્યું. બોલિવૂડ અને ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પણ ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે, જેમણે પરફેક્ટ શેપમાં રહેવા માટે ક્રેશ ડાયટનો સહારો લીધો છે. આજે અમે તમને આવી જ કેટલીક અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવીશું. બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કરીના કપૂરે જ્યારે બોલિવૂડમાં પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી ત્યારે તે એક સામાન્ય પંજાબી છોકરી જેવી જ દેખાતી હતી. પરંતુ, ફિલ્મ ટશનના એક ગીત ’છલિયા’ માટે અભિનેત્રીએ ઝીરો ફિગર બતાવીને બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. અભિનેત્રીનું ઝીરો ફિગર ફેમસ થયું. આ માટે કરીનાએ ક્રેશ ડાયટિંગનો સહારો લીધો હતો. કહેવાય છે કે, એક વખત કરીનાએ થોડા દિવસો પહેલા બિકીની સીન માટે ખાવાનું બંધ કરી દીધું હતું અને માત્ર ઓરેન્જ જ્યુસ પર જ રહેતી હતી. આવી સ્થિતિમાં તે એકવાર સેટ પર બેહોશ થઈ ગઈ હતી. તીસ માર ખાનમાં કેટરીનાના ડાન્સ નંબર ’શીલા કી જવાની’ને કોઈ કેવી રીતે ભૂલી શકે.
ગીતમાં કેટરિનાની સુપર ટોન્ડ બોડી જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. આ બોડી મેળવવા માટે કેટરીનાએ ૬ મહિના સુધી મહેનત કરી હતી. ડાયટની સાથે મેં જીમમાં પણ ઘણો પરસેવો પાડ્યો હતો. અભિનેત્રી સવારે શૂટિંગ કરતી હતી અને રાત્રે વર્કઆઉટ કરતી હતી. તેણે ખાંડ અને મીઠું લેવાનું બંધ કરી દીધું હતું. રિપોર્ટ્‌સ અનુસાર, ફિલ્મના એક સીન દરમિયાન તે બેભાન થઈ ગઈ હતી.

Related posts

જહાન્વી કપૂર નો વેડિંગ લૂક વાયરલ

editor

સ્ટાર સની લિયોન હકીકતમાં સિમ્પલ છે

aapnugujarat

પીએમ મોદીની બાયોપિકમાં જશોદા બેનનો રોલ ભજવશે બરખા બિષ્ટ

aapnugujarat
UA-96247877-1