Aapnu Gujarat
મનોરંજન

મહેશ બાબુ સાથે લગ્ન કરવા નમ્રતા શિરોડકરે દાવ પર લગાવ્યું હતું કરિયર

૨૦૦૫માં મહેશ બાબુ સાથેના લગ્ન બાદ નમ્રતાએ ફિલ્મી કરિયરને અલવિદા કહી દીધું હતું. પરંતુ આજે પણ અભિનેત્રી ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ અને વૈભવી જીવન જીવે છે. નમ્રતાએ બ્યુટી કોન્ટેસ્ટથી લઈને મોડલિંગ અને ફિલ્મો સુધી ઘણું કામ કર્યું હતું પરંતુ બાદમાં તે તેનાથી દૂર થઈ ગઈ અને પોતાના અંગત જીવનમાં વ્યસ્ત થઈ ગઈ. બધા જાણે છે કે મહેશને વર્કિંગ વાઈફ જોઈતી ન હતી. નમ્રતાએ શેર કર્યું કે તેને ફિલ્મો છોડવાનો કોઈ અફસોસ નથી. નમ્રતા અને મહેશે ન્યૂઝીલેન્ડમાં ફિલ્મ વામ્સી માટે ૫૨ દિવસ સુધી શૂટિંગ કર્યું હતું. આ તે સમય હતો જ્યારે તેમને એકબીજાને સારી રીતે જાણવાનો મોકો મળ્યો અને અંતે તેઓએ ડેટિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું, ત્યારબાદ બંનેએ લગ્ન કરી લીધા. વાસ્તવ અને પુકાર જેવી હિટ ફિલ્મોનો ભાગ રહી ચૂકેલી નમ્રતાએ સેલિબ્રિટી જર્નાલિસ્ટ પ્રેમા સાથેની એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે તેણે ક્યારેય તેના જીવનની યોજના બનાવી નથી અને જ્યારે તે મહેશને મળી ત્યારે તે સ્પષ્ટ હતી કે ફિલ્મો અને કરિયરમાં એટલું મહત્વનું નથી જેટલું તેની સાથે હોવું જોઈએ. તેણી જેને પ્રેમ કરતી હતી. નમ્રતાએ કહ્યું, “મને અફસોસ નથી. મારા માટે મેં શરૂઆતથી જ કંઈપણ પ્લાન કર્યું ન હતું. જ્યારથી મેં શાળા પૂર્ણ કરી ત્યારથી મને ખાતરી નહોતી કે હું શું કરવા માંગુ છું. મને મોડેલિંગ કરવાનો મોકો મળ્યો અને મને તેમાં સફળતા મળી પછી આગળનું પગલું અભિનયનું હતું તેથી હું ફિલ્મોમાં આવી જ્યાં હું મહેશને મળી અને અમે લગ્ન કર્યા હતા. તેણે કહ્યું, મને લાગે છે કે આ મારી સફરનો સૌથી સુંદર ભાગ હતો. મને નથી લાગતું કે ફિલ્મો મહત્વપૂર્ણ છે, મને તે સમયે કારકિર્દી મહત્વપૂર્ણ લાગતી નહોતી. નમ્રતાએ ૧૯૯૩ માં મિસ ફેમિનાનો ખિતાબ પણ જીત્યો હતો, તે હવે નિર્માતા છે અને પુત્ર ગૌતમ અને પુત્રી સિથારાની માતા છે. અત્યારે પણ જો તેને કોઈ રોલ ઓફર કરવામાં આવે છે તો તે તેને ફગાવી દે છે.

Related posts

‘તાનાજી’ની પત્નીનો રોલ કાજોલ કરશે

aapnugujarat

સંજય લીલાની સાથે કામ કરવા ઇચ્છુક છે : ગૌહર

aapnugujarat

પ્રભાસ પિરિયડ રોમાન્સ ફિલ્મ પુજા હેગડેની સાથે કરશે

aapnugujarat
UA-96247877-1