Aapnu Gujarat
મનોરંજન

પ્રિયંકાએ વૈશ્વિક સ્તરે લોકોને ભારતની મદદ માટે કરી અપીલ

કોરોના વાયરસને કારણે દેશમાં આરોગ્ય સેવાઓ ખરાબ હાલતમાં છે. દેશભરના લાખો લોકો દરરોજ કોરોના ચેપનો ભોગ બની રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, દર્દીઓ હોસ્પિટલમાં પથારી, ઓક્સિજન અને દવાઓની તીવ્ર અછતથી પીડાઈ રહ્યા છે. આ મુશ્કેલ સમયમાં, વિશ્વના ઘણા દેશોએ મદદ માટે હાથ લંબાવ્યો છે. આ દરમિયાન હવે પ્રિયંકા ચોપરાએ વૈશ્વિક સ્તરે રાહત માટે આગળ આવવાની અપીલ કરી છે. પ્રિયંકાએ એક વીડિયો પોસ્ટ કરીને દુનિયાભરના લોકોને સંદેશ આપ્યો છે અને મદદ માટે વિનંતી કરી છે.
પ્રિયંકા ચોપડાએ વીડિયોમાં કહ્યું છે કે, “અમને કેમ ફરક પડે છે?” આ સમય કેમ આટલો મહત્વપૂર્ણ છે? હું લંડનમાં બેઠી છું અને મારા કુટુંબીઓ અને ભારતમાં રહેતા મિત્રો પાસેથી સાંભળી રહી છું કે ત્યાંની હોસ્પિટલોની ક્ષમતા કેવી છે, આઇસીયુમાં જગ્યા નથી, એમ્બ્યુલન્સ વ્યસ્ત છે, ઓક્સિજનનો પુરવઠો ઓછો છે, સ્મશાન ઘાટમાં અંતિમ સંસ્કાર એક સાથે થઈ રહ્યા છે, કારણ કે મરનારાની સંખ્યા વધારે છે. ભારત મારું ઘર છે અને આ સમયે ઘાયલ છે. ”
તેણે વધુમાં કહ્યું કે, આપણે વૈશ્વિક સમુદાય તરીકે ચિંતા કરવાની જરૂર છે. અને હું તમને કહું છું કે તમારે શા માટે ચિંતા કરવાની જરૂર છે – કારણ કે જ્યાં સુધી દરેક સલામત ન હોય ત્યાં સુધી કોઈ સુરક્ષિત રહેશે નહીં. તેથી કૃપા કરીને તમારા સાધનોનો ઉપયોગ કરો અને આ રોગચાળાને રોકવા માટે તમારી શક્તિનો રોકાણ કરો. દાન કરો.
પોતાની વાતનો અંત લાવતા પ્રિયંકાએ કહ્યું, “હું જાણું છું કે ઘણા લોકો એવા છે કે જે ગુસ્સે છે અને વિચારે છે કે આપણે આ સ્થળે કેમ છીએ?” આપણને આવું કેમ થઈ રહ્યું છે? અમે આ વિશે વાત કરીશું, પરંતુ પહેલા આપણે તે કરવાનું છે જે જરૂરી છે. કૃપા કરીને દાન કરો, શક્ય તેટલા સંસાધનોનો ઉપયોગ કરો. “ભારતને તમારી જરૂર છે.”
આ સાથે, પ્રિયંકા ચોપડાએ એક નિવેદન બહાર પાડ્યું છે કે તેણે ય્ૈદૃી ૈંહઙ્ઘૈટ્ઠના સહયોગથી એક ભંડોળ એકત્રિત કરવાનું કામ શરૂ કર્યું છે. તેણે લખ્યું કે, ભારત મારું ઘર છે, જે કોવિડથી ખરાબ રીતે પ્રભાવિત છે. દરેકને મદદની જરૂર હોય છે. રેકોર્ડ સંખ્યામાં લોકો મરી રહ્યા છે. દરેક જગ્યાએ રોગ છે અને તે મોટા પાયે ફેલાય છે.
પ્રિયંકાએ જણાવ્યું કે તે પોતે પણ આર્થિક મદદ માટે પ્રયાસ કરવામાં વ્યસ્ત છે. તેણે આગળ લખ્યું કે, કૃપા કરીને દાન આપો. નિક અને હું પહેલેથી જ ફાળો આપવાનું અને ચાલુ રાખીએ છીએ. આપણે બધાએ જોયું છે કે આ વાયરસ ક્યાં સુધી ફેલાયો છે. આપણી વચ્ચે એક દરિયો હોવાનો કોઈ ફરક નથી. દરેક સલામત છે ત્યાં સુધી કોઈ સુરક્ષિત નથી. ઘણા લોકોને મદદ કરવા માટે, ઘણા લોકો મદદ કરે છે તે જોતાં ખૂબ આનંદ થાય છે. આપણે આ વાયરસને હરાવવા જરૂરી છે, અને આપણે બધાએ આમ કરવાની જરૂર છે. દિલથી આભાર.
તમને જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ચોપડા સતત ભારતની સ્થિતિ ઉપર ચિંતા વ્યક્ત કરી રહી છે અને જાગૃતિ ફેલાવવાનું કામ કરી રહી છે. પ્રિયંકા ચોપડા, તેમના પતિ નિક જોનાસ સાથે મળીને, ભારતને પોતે મદદ કરી રહી છે અને અન્ય લોકોને પણ આગળ આવવા વિનંતી કરી રહી છે. તે ઇન્સ્ટાગ્રામ અને ટિ્‌વટર દ્વારા લોકોને મદદ કરવાની રીતો પણ સૂચવી રહી છે.

Related posts

એન્જેલિના ટૂંક સમયમાં એક્ટિંગ છોડે તેવી શક્યતા

aapnugujarat

ब्रेकअप पर बोलीं इलियाना

aapnugujarat

પુત્રીના જન્મ બાદ બ્રાડલે કૂપર અને ઇરિન નજીક આવ્યા

aapnugujarat

Leave a Comment

URL