Aapnu Gujarat
રાષ્ટ્રીય

પંજાબ પોલીસે ચાર શંકાસ્પદ આતંકીઓને ઝડપ્યાં

પંજાબ પોલીસે મોટી આતંકીવાદી ગેંગને ખુલ્લી પાડી દીધી છે. પોલીસનો દાવો છે કે આ ગેંગ ટાઇટલર, સજ્જન અને અન્યને નિશાના પર રાખી રહી છે. આ મામલે એક મહિલા સહિત ચાર યુવાનોની ઘરપકડ કરવામાં આવી છે. જે ખાલિસ્તાન જિંદાબાદના નામ પર હિંસા ફેલાવી રહ્યાં હતા સાથે જ હત્યા કરવાની યોજના બનાવી રહ્યાં હતા. ગેંગનો ઉદ્દેશ્ય સીમાવર્તી રાજ્યમાં સાંપ્રદાયિક હિંસા ભડકાવવાનો હતો.પોલીસ સૂત્રો તરફથી મળતી માહિતી પ્રમાણે તેમના નિશાના પર જગદીશ ટાઇટલ અને સજ્જન કુમાર સાથે શ્રી ગુરૂગ્રંથ સાહેબજી સાથે અશિષ્ટતા આચરનાર ઘટનાના જવાબદાર લોકો પણ છે. આ ઘરપકડ ૨૬ મેના રોજ બઠિંડા જિલ્લામાં થયેલ આ જ ગેંગના પાંચ સભ્યોની ધરપકડ બાદ થઇ છે.

Related posts

એક એક ભારતીય ચુંટણીમાં સિપાહી બની ગયા છે : ચિત્તોડગઢ અને બાડમેરમાં મોદીનો ઝંઝાવતી ચુંટણી પ્રચાર

aapnugujarat

યોગી સરકાર હવે ફૈઝાબાદનું નામ ‘શ્રી અયોધ્યા’ કરે : વીએચપી

aapnugujarat

પાકિસ્તાનની નફ્ફટાઈ : ગિલગિટ-બાલ્ટિસ્તાનને પ્રાંતનો દરજ્જો આપવા કાયદો નક્કી કર્યો

editor

Leave a Comment

UA-96247877-1