Aapnu Gujarat
રાષ્ટ્રીય

મહારાષ્ટ્ર-એમપી સરહદે ટ્રેનર વિમાન દુર્ઘટનાગ્રસ્ત

મહારાષ્ટ્ર-મધ્યપ્રદેશની સરહદ ઉપર આજે એક ટ્રેનર વિમાન દુર્ઘટનાગ્રસ્ત થઈ જતા બે લોકોના મોત થયા હતા. ખાનગી ઉડ્ડયન સંસ્થાનું આ વિમાન દુર્ઘટાગ્રસ્ત થયું હતું. આ બનાવમાં પાયલોટ રંજન ગુંટા અને વિદ્યાર્થીની હિમાનીનું મોત થયું હતું. નેશનલ ફ્લાઈંગ ટ્રેનિંગ ઈન્સ્યુટ્યુનું આ વિમાન આજે સવારે ૯.૩૦ વાગ્યાની આસપાસ દુર્ઘટનાગ્રસ્ત થયું હતું. વેનગંગા નદીમાં આ વિમાન દુર્ઘટનાગ્રસ્ત થયું હતું. પોલીસ અધિકારીઓએ કહ્યું છે કે ચાર સીટવાળું આ વિમાને આજે સવારે મહારાષ્ટ્રમાં ગોંડીયામાં બીરસી વિમાની મથકથી ઉડાણ ભરી હતી. ટ્રેનર વિમાન નદી ઉપર ઉડાણ ભરી રહ્યું હતું ત્યારે જ તેમાં ટેકનિકલ ખામી સર્જાઈ હતી. લાવની ગામ નજીક આ બનાવ બન્યો હતો. લાવની ગામ બંને રાજ્યોની સરહદ ઉપર Âસ્થત છે. જાકે આ જગ્યા મહારાષ્ટ્રની અંદર આવે છે. નદીમાંથી વિમાનનો કાટમાળ મળી આવ્યો છે. બે પાયલોટના મોત થતા આઘાતનું મોજુ ફરી વળ્યું હતું. બંને ટ્રેનર પાઈલોટ હોવાનું જાણવા મળ્યું છે.

Related posts

રાફેલ ડીલ પર કોંગ્રેસના આરોપ પર રિલાયન્સે આપી કેસ કરવાની ચીમકી

aapnugujarat

સહારનપુર હિંસા મામલે બે અધિકારીના ટ્રાન્સફર

aapnugujarat

आगामी सुनवाई तक रोहिग्या शरणार्थी को वापस नहीं भेजने आदेश दिया

aapnugujarat

Leave a Comment

URL