Aapnu Gujarat
મનોરંજન

‘રાખી સાવંત ડ્રામા નથી કરી રહી, તેની હાલત નાજુક છે’

રાખી સાવંત આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે. ૧૪ મેના રોજ અભિનેત્રીની કેટલીક તસવીરો વાયરલ થઈ હતી, જેના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર હંગામો મચી ગયો હતો. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે રાખીની અચાનક તબિયત ખરાબ થવાને કારણે તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી છે. હોસ્પિટલના બેડ પર બેભાન પડેલી રાખી સાવંતના ફોટા પણ ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયા હતા. હવે એક્ટ્રેસના પૂર્વ પતિ રિતેશે આ સમાચાર પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે. રિતેશે કહ્યું, ‘રાખી બે-ત્રણ દિવસથી ફરિયાદ કરી રહી હતી કે તેને છાતીમાં દુખાવો થઈ રહ્યો છે. ગઈકાલે (૧૪ મે) તે પીડા ખૂબ તીવ્ર બની હતી. તે કહેતી હતી કે ચાલતી વખતે દુખાવો વધી જાય છે. આ પછી જ્યારે અમે હોસ્પિટલ જવા નીકળ્યા ત્યારે તે બેહોશ થઈ ગઈ. તેને છાતીના મધ્ય ભાગમાં દુખાવો થતો હતો. રાખીમાં પહેલા કોઈ લક્ષણો નહોતા. તેમને કેસ્કેડીંગ ઇફેક્ટ્‌સ કહી શકાય. તેણે વધુમાં કહ્યું કે, ‘તેઓ અંગત રીતે બરબાદ થઈ ગયા છે. માનસિક ત્રાસ થયો છે. તેમની પાસેથી પૈસા લેવામાં આવ્યા હતા. મેં રાખીને ટ્રેક પર લાવવાનો ઘણો પ્રયાસ કર્યો. હમણાં જ તમે જોયું કે તે હસતી હતી. પરંતુ આ બધી બાબતો તેને ઘણી અસર કરતી હતી. જો તે પબ્લિસિટી સ્ટંટ હોત તો હું તેની સાથે ન હોત. પબ્લિસિટી સ્ટંટથી મને કોઈ ફરક નથી પડતો. એટલા માટે મારે બધાની સામે આવીને સત્ય કહેવું પડ્યું. એમના સંદેશવાહક બનીને આવવું પડ્યું. અમે હોસ્પિટલનું નામ જાહેર નથી કરી રહ્યા કારણ કે ઘણી બાબતો ગંભીર છે. રાખી સાજા થાય તે મારા માટે મહત્વપૂર્ણ છે. ઉત્પીડનના મામલે રિતેશે કહ્યું, ‘અમારે કાર્યવાહી કરવી જોઈએ. રાખી પણ પીડા અનુભવે છે. સૌથી પહેલા તો એ વાતની પુષ્ટિ કરવી જોઈએ કે આ આખું નિવેદન રાખીનું હોવું જોઈએ. જ્યાં પણ રાખી મારો સાથ માંગશે, હું તેની સાથે રહીશ. ચાહકો, હું તમને વિનંતી કરીશ કે રાખીની હાલત થોડી નાજુક છે. તમે બધા પણ ભગવાનને પ્રાર્થના કરો કે રાખી જલ્દીથી સાજી થઈ જાય. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે રાખી સાવંત ગંભીર હૃદય રોગનો સામનો કરી રહી છે. જેના કારણે તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. તેની સાથે ખરેખર શું સમસ્યા છે તે હજુ સુધી બહાર આવ્યું નથી. હોસ્પિટલમાંથી રાખી સાવંતના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. તેના ફોટા જોઈને ફેન્સ અને યુઝર્સને મોટો આંચકો લાગ્યો છે. રાખી સાવંત હોસ્પિટલમાં દાખલ અમે આશા રાખીએ છીએ કે રાખી સાવંત જલ્દી સ્વસ્થ થઈને પરત ફરશે.

Related posts

પંડ્યા- રાહુલ : કરણે માફી માંગી, કહ્યું- મારો શો છે, વિવાદ માટે હું જવાબદાર છું

aapnugujarat

રાજુ શ્રીવાસ્તવની હાલત ક્રિટિકલ

aapnugujarat

હનીપ્રીતની માતાએ રાખી સાવંથ વિરુદ્ધ પાંચ કરોડનો દાવો કર્યો

aapnugujarat
UA-96247877-1