Aapnu Gujarat
રમતગમત

આઇપીએલ બાદ ભારતીય ટીમ વેસ્ટ ઇન્ડિઝના પ્રવાસે જશે

આઇપીએલ ૨૦૨૨ તેના છેલ્લા તબક્કામાં રમાઈ રહી છે. આઇપીએલ બાદ ટીમ ઈન્ડિયા વેસ્ટ ઈન્ડિઝના પ્રવાસે જશે. ટી-૨૦ વર્લ્‌ડ કપની દૃષ્ટિએ આ પ્રવાસ ઘણો મહત્વનો છે. રોહિત શર્માના નેતૃત્વમાં ટીમ ઈન્ડિયા ક્રિકેટના સૌથી ટૂંકા ફોર્મેટમાં ઘણું સારું પ્રદર્શન કરી રહી છે આઇપીએલ બાદ ટીમ ઈન્ડિયા વેસ્ટ ઈન્ડિઝના પ્રવાસે જશે. ભારતીય ટીમ આ પ્રવાસમાં પાંચ ટી ૨૦ મેચ અને ત્રણ વનડે મેચ રમશે. આ મેચો ત્રિનિદાદ અને સેન્ટ કિટ્‌સના સ્ટેડિયમમાં યોજાશે. ૫૦ ઓવરની મેચો ૨૨, ૨૪ અને ૨૭ જુલાઈએ ત્રિનિદાદના ક્વીન્સ પાર્ક ઓવલ ખાતે યોજાશે.
પાંચ મેચોની ટી૨૦ શ્રેણીની પ્રથમ ટી ૨૯ જુલાઈએ બ્રાયન ચાર્લ્સ લારા સ્ટેડિયમમાં રમાશે. આગામી બે મેચ ૧ અને ૨ ઓગસ્ટના રોજ સેન્ટ કિટ્‌સ એન્ડ નેવિસના વોર્નર પાર્ક ખાતે યોજાશે. ખાસ વાત એ છે કે શ્રેણીની છેલ્લી બે મેચ અમેરિકાના ફ્લોરિડામાં રમાશે.
વેસ્ટ ઈન્ડિઝ ટીમના કિરોન પોલાર્ડે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લઈ લીધી હતી, જેના કારણે તેના સ્થાને સ્ટાર વિકેટકીપર નિકોલર પૂરનને કેપ્ટન બનાવવામાં આવ્યો હતો. ભારતે અમેરિકામાં વેસ્ટ ઈન્ડિઝ પ્રવાસ માટે રમાયેલી છેલ્લી ત્રણ શ્રેણી રમી છે. વેસ્ટ ઈન્ડિઝ શ્રેણી પહેલા ભારતીય ટીમ આયર્લેન્ડ, ઈંગ્લેન્ડ અને દક્ષિણ આફ્રિકા સામે શ્રેણી રમશે.

Related posts

રોહિત શર્મા ટી૨૦માં સૌથી વધુ રન બનાવનાર ભારતીય

aapnugujarat

दिल्ली जाएंगे अश्विन

aapnugujarat

જાડેજા ઓસ્ટ્રેલિયા વિરુદ્ધ પ્રથમ ટેસ્ટમાંથી બહાર થાય તેવી શક્યતા

editor

Leave a Comment

URL